VŨ PHƯƠNG THẢO

Xin chào! Tôi là Phương Thảo, học sinh của Westbourne School tại xứ Wales, vường quốc Anh. Tôi rất hân hạnh được giới thiệu với bạn về ngôi trường của tôi. Đó là một ngôi trường nhỏ tại Penarth, nơi được bao quanh bởi bãi biển xinh đẹp với những con người dễ mến. Tôi không thể cam đoan với bạn đó là một ngôi trường to lớn, nhưng tôi có thể hứa với bạn đó là một sự gợi ý tuyệt vời để trải nghiệm. Ở nơi đây bạn rất dễ dàng để hòa nhập học tập cũng như vui chơi. Những thầy cô giáo cùng học sinh nhà trường rất vui vẻ và thân thiện. Westbourne sẽ mang lại cho bạn một nền giáo dục mới lạ, độc đáo và bầu không khí dễ chịu. Khi bạn đến đây thì nó sẽ không chỉ đơn thuần là một ngôi trường nữa mà nó sẽ là nhà và bạn trở thành một thành viên trong đó nơi thầy cô và bạn bè trở thành gia đình thứ 2 che chở cho bạn. Đó là những điều tuyệt vời thú vị nhất mà Westbourne đã mang lại cho tôi và tôi mong đó cũng là dành cho bạn. Tôi đã thật may mắn khi được Green Future Vietnam với sự tâm huyết, tận tình trong tư vấn và giảng dạy, giúp tôi tìm hiểu về ngôi trường trong mơ của mình, giúp tôi hiện thực hóa ước mơ đó và vẫn luôn đồng hành cùng tôi trên con đường của mình.

Chúc bạn thành công với ước mơ của mình nhé!

Vũ Phương Thảo – 16 tuổi – GCSE tại Westbourne School, Vương Quốc Anh

Chia sẻ:

Back to top